Öflugt fólk um land allt

REYKJAVÍK NORÐUR

Kosningastjóri: Bergþóra Benediktsdóttir, bergthora@vg.is, S: 698 4376

1. Katrín Jakobsdóttir, alþingismaður og formaður VG
2. Steinunn Þóra Árnadóttir, alþingismaður
3. Andrés Ingi Jónsson, alþingismaður
4. Halla Gunnarsdóttir, blaðamaður og alþjóðastjórnmálafræðingur
5. Álfheiður Ingadóttir, ritstjóri
6. Gísli Garðarsson, fornfræðingur
7. Þorsteinn V. Einarsson, deildarstjóri í frístundamiðstöð
8. Hildur Knútsdóttir, rithöfundur
9. Ragnar Kjartansson, listamaður
10. Jovana Pavlović, stjórnmála- og mannfræðingur
11. Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm, leikkona og flugfreyja
12. Ragnar Karl Jóhannsson, uppeldis- og menntunarfræðingur
13. Guðrún Ágústsdóttir, form. öldungaráðs RVK
14.Níels Alvin Níelsson, sjómaður
15. Lára Björg Björnsdóttir, ráðgjafi
16. Torfi H. Tulinius, prófessor
17. Brynhildur Björnsdóttir, leiksstjóri
18.Valgeir Jónasson, rafeindavirki
19. Sigríður Thorlacius, söngkona
20. Erling Ólafsson, kennari
21. Birna Þórðardóttir, ferðaskipuleggjandi
22. Sjöfn Ingólfsdóttir, fyrrverandi formaður Starfsmannafélags Reykjavíkur

REYKJAVÍK SUÐUR

Kosningastjóri: Bergþóra Benediktsdóttir, bergthora@vg.is, S: 698 4376

1. Svandís Svavarsdóttir, alþingismaður
2. Kolbeinn Óttarsson Proppé, alþingismaður
3. Orri Páll Jóhannsson, landvörður
4. Eydís Blöndal, ljóðskáld og heimspekinemi
5. Ugla Stefanía Kristjönudóttir Jónsdóttir, kynjafræðingur
6. René Biasone, teymisstjóri hjá Umhverfisstofnun
7. Drífa Snædal, framkvæmdastjóri SGS
8. Steinar Harðarson, vinnuverndarráðgjafi
9. Elísabet Indra Ragnarsdóttir, tónlistarfræðingur
10. Sveinn Runar Hauksson, læknir
11. Edda Björnsdóttir, kennari
12. Karl Olgeirsson, tónlistarmaður
13. Dora Svavarsdottir, matreiðslumeistari
14. Kött Grá Pje Atli Sigþórsson, skáld
15. Guðrún Yrsa Ómarsdóttir, hjúkrunarfræðingur
16. Óli Gneisti Sóleyjarson, bókasafns og upplýsingartæknifræðingur
17. Indriði H. Þorláksson, hagfræðing
18. Þórhildur Elísabet Þórsdóttir, framhaldsskólanemi
19. Jón Axel Sellgren, mannfræðinemi
20. Halldóra Björt Ewen, kennari
21. Úlfar Þormóðsson, rithöfundur
22. Guðrún Hallgrímsdóttir, verkfræðingur

SUÐURKJÖRDÆMI

Kosningastjóri: Dagný Alda Steinsdóttir, dagnyalda62@gmail.com, S: 662 0463

1. Ari Trausti Guðmundsson, jarðfræðingur, Reykjavík
2.Heiða Guðný Ásgeirsdóttir, sauðfjárbóndi, Skaftártungu
3.Daníel E. Arnarsson, framkvæmdastjóri, Hafnarfjörður
4.Dagný Alda Steinsdóttir, innanhúsarkitekt, Reykjanesbæ
5.Helga Tryggvadóttir, náms- og starfsráðgjafi, Vogar
6.Gunnar Marel Eggertsson, skipasmíðameistari, Reykjanesbæ
7.Sigríður Þórunn Þorvarðardóttir, nemi, Höfn
8.Gunnar Þórðarson, tónskáld, Reykjavík
9.Hildur Ágústsdóttir, kennari, Rangárþing
10.Gunnhildur Þórðardóttir, myndlistamaður, Reykjanesbæ
11. Einar Sindri Ólafsson, háskólanemi, Selfoss
12. Ida Løn, framhaldsskólakennari, Ölfus
13. Hólmfríður Árnadóttir, skólastjóri,Sandgerði
14.Einar Bergmundur Arnbjörnsson, þróunarstjóri, Ölfus
15.Anna Gunnarsdóttir, hjúkrunarfræðingur, Selfoss
16.Jónas Höskuldsson, öryggisvörður, Selfoss
17.Steinarr Guðmundsson, verkamaður, Höfn
18.Svanborg Jónsdóttir, dósent, Skeiða- og Gnúpverjahreppur
19.Ragnar Óskarsson, eftirlaunamaður, Vestmannaeyjar
20. Guðfinnur Jakobsson, bóndi,Skeiða- og Gnúpverjahreppur

NORÐAUSTURKJÖRDÆMI

Kosningastjóri: Berglind Häsler, berglind@havari.is, S: 663 5520

1. Steingrímur Jóhann Sigfússon, alþingismaður, Gunnarsstöðum.
2. Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir, alþingismaður, Ólafsfirði.
3. Ingibjörg Þórðardóttir, framhaldsskólakennari, Neskaupstað.
4. Edward H. Huijbens, varaformaður Vinstri grænna, prófessor, Akureyri.
5. Óli Halldórsson, forstöðumaður og sveitarstjórnarfulltrúi, Húsavík.
6. Berglind Häsler, bóndi og matvælaframleiðandi, Djúpavogshreppi.
7. Sóley Björk Stefánsdóttir, bæjarfulltrúi, Akureyri.
8. Sindri Geir Óskarsson, guðfræðingur, Dæli.
9. Þuríður Skarphéðinsdóttir, hjúkrunarfræðingur, Egilsstöðum.
10. Hjördís Helga Seljan, grunnskólakennari, Reyðarfirði.
11. Aðalbjörn Jóhannsson, nemi, Húsavík.
12. Helgi Hlynur Ásgrímsson, sjómaður, Borgarfirði eystri.
13. Jóna Björg Hlöðversdóttir, bóndi og varaformaður Ungra bænda, Björgum.
14. Tryggvi Kristbjörn Guðmundsson, smiður, Dalvík.
15. Sif Jóhannesdóttir, forstöðumaður Menningarmiðstöðvar Þingeyinga og sveitarstjórnarfulltrúi, Húsavík.
16. Björn Halldórsson, bóndi, Akri, Vopnafirði.
17. Þórunn Hrund Óladóttir, kennari, Seyðisfirði.
18. Hrafnkell Freyr Lárusson, doktorsnemi, Breiðdalsvík.
19. Þorsteinn V. Gunnarsson, sérfræðingur hjá Rannís og fyrrv. rektor, Akureyri.
20. Kristín Sigfúsdóttir, fyrrv. framhaldsskólakennari og bæjarfulltrúi, Akureyri

NORÐVESTURKJÖRDÆMI

Kosningastjóri: Bjarki Hjörleifsson, bjarkihj@gmail.com, 821 4265

1. Lilja Rafney Magnúsdóttir, alþingismaður, Suðureyri.
2. Bjarni Jónsson, sveitarstjórnarfulltrúi og forstöðumaður, Skagafirði.
3. Rúnar Gíslason, háskólanemi, Borgarnesi.
4. Dagrún Ósk Jónsdóttir, þjóðfræðingur og yfirnáttúrubarn, Hólmavík.
5. Dagný Rósa Úlfarsdóttir, bóndi á Ytra-hóli og kennari, Skagabyggð.
6. Hjördís Pálsdóttir, safnstjóri, Stykkishólmi.
7. Reynir Eyvindsson, verkfræðingur, Akranesi.
8. Þröstur Þór Ólafsson, framhaldsskólakennari, Akranesi.
9. Sigríður Gísladóttir, dýralæknir, Ísafirði.
10. Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir, kennari, Reykholtsdal, Borgarbyggð.
11. Bjarki Hjörleifsson, athafnamaður, Stykkishólmi.
12. Eyrún Baldursdóttir, hjúkrunarfræðinemi, Borgarnesi.
13. Matthías Lýðsson, bóndi á Húsavík, Strandabyggð.
14. Lárus Ástmar Hannesson, kennari og sveitarstjórnarfulltrúi, Stykkishólmi.
15. Guðný Hildur Magnúsdóttir, félagsmálastjóri, Bolungarvík.
16. Guðbrandur Brynjúlfsson, bóndi á Brúarlandi, Mýrum í Borgarbyggð.

SUÐVESTURKJÖRDÆMI

Kosningastjóri: Ragnheiður Pálsdóttir, ragnheidur@vg.is, S: 847 7140

1. Rósa Björk Brynjólfsdóttir, alþingismaður.
2. Ólafur Þór Gunnarsson, öldrunarlæknir.
3. Una Hildardóttir, upplýsingafulltrúi.
4. Fjölnir Sæmundsson, lögreglufulltrúi.
5. Ester Bíbí Ásgeirsdóttir, starfsmaður Kvikmyndasafns Ísland, tónlistarmaður og hljóðmaður.
6. Margrét Pétursdóttir, aðstoðarmaður tannlæknis.
7. Amid Derayat, líffræðingur.
8. Gunnar Árnason, framkvæmdastjóri.
9. Kristrún Birgisdóttir, sérfræðingur í framhaldsskólamálum.
10. Kristján Ketill Stefánsson, framkvæmdastjóri.
11. Þórdís Dröfn Andrésdóttir, háskólanemi og ritstýra UVG.
12. Helgi Hrafn Ólafsson, íþróttafræðingur.
13. Kristín Helga Gunnarsdóttir, rithöfundur.
14. Kristbjörn Gunnarsson, tölvunarfræðingur,
15. Guðbjörg Sveinsdóttir, geðhjúkrunarfræðingur.
16. Árni Stefán Jónsson, formaður SFR.
17. Bryndís Brynjarsdóttir, myndlistarmaður.
18. Sigurbjörn Hjaltason, bóndi.
19. Ragnheiður Gestsdóttir, rithöfundur.
20. Þórir Steingrímsson, formaður Heilaheilla.
21. Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir, bæjarfulltrúi og lögmaður.
22. Magnús Jóel Jónsson, háskólanemi.
23. Þóra Elfa Björnsson, setjari.
24. Grímur Hákonarson, leikstjóri.
25. Þuríður Backman, fyrrverandi Alþingismaður.
26. Ögmundur Jónasson, fyrrverandi Alþingismaður.