Kjördagur 26. maí 2018

                                                                                                                        

 

Helstu upplýsingar fyrir VG félaga á kjördag 26. maí 2018.

 

Starfsfólk VG og tengiliðir:

Björg Eva Erlendsdóttir, framkvæmdastjóri – s. 896 1222

Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm, miðlægur kosningastjóri – s. 893 7861

 

 

 

 

KOSNINGAKAFFI, KOSNINGAVÖKUR OG AKSTUR Á KJÖRSTAÐ

 

AKUREYRI                     Kosningastjóri: Ester Ósk Árnadóttir s. 866 8454

Kosningaskrifstofa: Brekkugötu 7b

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 860 4913

Opnunartími á kjördag: 10:00 – 18:00

Kosningavaka á kosningaskrifstofu, hefst kl. 21:00.

 

ÁRBORG                        Kosningastjóri: Eva Guðbjartsdóttir s. 695 9168

Kosningaskrifstofa: Austurvegi 21, Selfossi

Upplýsingar í síma 695 9168

Opnunartími á kjördag: 13:00 og fram eftir nóttu. Kosningavaka á kosningaskrifstofu. Kosningakaffi um daginn og léttar veitingar þegar líður á kvöldið.

Græn Árborg, láttu sjá þig!

 

BORGARBYGGР         Kosningastjóri:

Kosningaskrifstofa: Egilsgötu 10, neðri hæð

Upplýsingar í síma 8654232

Opnunartími á kjördag: 12:00 – 18:00

Kosningavaka í Arinstofu á Landnámssetri hefst, kl. 20:00.

 

HAFNARFJÖRÐUR      Kosningastjóri: Arndís Pétursdóttir s. 865 8935

Kosningaskrifstofa: Strandgötu 11, 220 Hafnarfirði

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 783 1649

Opnunartími á kjördag: 10.00 – 18.00

Kosningavaka á kosningaskrifstofu, hefst kl. 20.00.

 

KÓPAVOGUR                Kosningastjóri: Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir s. 865 4232

Kosningaskrifstofa: Auðbrekku 16, Kópavogi

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 832 5383 og 832 5382

Opnunartími á kjördag: 13:00 – 18:00

Kosningavaka á Karolínustofu, Hótel Borg, 21:30 – 01:00.

 

MOSFELLSBÆR           Kosningastjóri: Björk Ingadóttir s. 697 4804

Kosningaskrifstofa: Kjarninn, Þverholti 2

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 820 0320 og 697 4804

Opnunartími á kjördag: 10.00 – 16.00

Kosningavaka á Hvíta riddaranum, Háholti 13, Mosfellsbæ, 21.00-01.00.

 

NORÐURÞING               Kosningastjóri: Röðull Reyr Kárason s. 691 8301

Kosningaskrifstofa: Garðarsbraut 64, Húsavík

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 691 8301

Opnunartími á kjördag: 14:00 – 18:00

Kosningavaka á kosningamiðstöð frá kl. 21:00.

 

 

REYKJANESBÆR         Kosningastjóri: Dagný Alda Steinsdóttir s. 662 0463

Kosningaskrifstofa: Hafnargötu 6, Reykjanesbæ

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 662 0463

Opnunartími á kjördag: 12:00 – 17:00

 

REYKJAVÍK                    Kosningastjóri: Anna Lísa Björnsdóttir s. 659 3804

Kosningaskrifstofa: Þingholtsstræti 27, 101 Reykjavík

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 775 9243

Opnunartími á kjördag: 12:00 – 17:00

Kosningavaka á Karolínustofu, Hótel Borg, 21:30 – 01:00.

 

SKAGAFJÖRÐUR         Kosningastjóri: Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir s. 618 7601

Kosningaskrifstofa: Aðalgötu 20b, Sauðárkróki

Upplýsingar og akstur á kjörstað í síma 855-1414 eða á netfangið vg.ohad2018@gmail.com

Opnunartími á kjördag: Kosningakaffi 14:00-19:00 og kosningavaka frá 20:00 fram á nótt.

 

Hvar kjósa oddvitar?

 

Akureyri:                          Sóley Björk Stefánsdóttir              Verkmenntaskólinn                      12:00

Árborg:                             Halldór Pétur Þorsteinsson         Staður, Eyrarbakka                      10:00

Borgarbyggð:                  Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir        GBF Kleppjárnsreykjum                       10:00

Hafnarfjörður:                 Elva Dögg Ásu- Kristinsdóttir      Lækjarskóli                                         14:00

Kópavogur:                      Margrét Júlía Rafnsdóttir            Smárinn                                         10:00

Mosfellsbær:                   Bjarki Bjarnason                           Lágafellsskóli                                10:00

Norðurþing:                     Óli Halldórsson                             Borgarhólsskóli                            10:00

Reykjanesbær:               Dagný Alda Steinsdóttir               Fjölbraut Suðurnesja                      14:00

Reykjavík:                       Líf Magneudóttir                           Hagaskóli, kjördeild 3                        10:00

Skagafjörður:                  Bjarni Jónsson                             FNV                                               10 – 10:30

 

Hvenær eru þau á kosningamiðstöðvum?

 

Akureyri:                          Sóley Björk Stefánsdóttir                           10:00 – 18:00

Árborg:                             Halldór Pétur Þorsteinsson                       13:00 – 16:00

Borgarbyggð:                  Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir                      12:00 – 18:00

Hafnarfjörður:                 Elva Dögg Ásu- Kristinsdóttir                    10:00 – 18:00

Kópavogur:                      Margrét Júlía Rafnsdóttir                          13:00 – 18:00

Mosfellsbær:                   Bjarki Bjarnason                                         11:00 – 16:00

Norðurþing:                     Óli Halldórsson                                           14:00 – 18:00

Reykjanesbær:               Dagný Alda Steinsdóttir                             12:00 – 17:00

Reykjavík:                       Líf Magneudóttir                                         12:00 – 15:00

Skagafjörður:                  Bjarni Jónsson                                           14:00 – 19:00