Fólkið í flokknum

Katrín Jakobsdóttir

Formaður

Edward Hákon Huijbens

Varaformaður

Elín Oddný Sigurðardóttir

Ritari

Una Hildardóttir

Gjaldkeri

Meðstjórnendur

Anna Guðrún Þórhallsdóttir
Álfheiður Ingadóttir
Daniel E. Arnarsson
Ingibjörg Þórðardóttir
Rúnar Gíslason
Óli Halldórsson
Bjarni Jónsson

Varamenn

Einar Bergmundur Þorgerðarson Bóasarson
Ingvar Arnarson
Ragnar Karl Jóhannsson

Áheyrnafulltrúar

Kolbeinn Óttarson Proppé (Þingflokkur)
Þóra Elfa Björnsson (EVG)
Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm (UVG)

Andrés Ingi Jónsson

Reykjavíkurkjördæmi norður

Ari Trausti Guðmundsson

Suðurkjördæmi

Bjarkey Olsen Gunnarsdóttir

Norðausturkjördæmi

Guðmundur Ingi Guðbrandsson

Umhverfisráðherra

Katrín Jakobsdóttir

Reykjavíkurkjördæmi norður

Kolbeinn Óttarsson Proppé

Reykjavíkurkjördæmi suður

Lilja Rafney Magnúsdóttir

Norðvesturkjördæmi

Ólafur Þór Gunnarsson

Suðvesturkjördæmi

Rósa Björk Brynjólfsdóttir

Suðvesturkjördæmi

Steingrímur J. Sigfússon

Norðausturkjördæmi

Steinunn Þóra Árnadóttir

Reykjavíkurkjördæmi norður

Svandís Svavarsdóttir

Reykjavíkurkjördæmi suður

Landsfundarkjörnir fulltrúar í flokksráði eru 40 talsins en auk þeirra eiga sæti í ráðinu aðalmenn í stjórn, þingmenn og sveitarstjórnarfulltrúar hreyfingarinnar, formenn kjördæmisráða, formenn svæðisfélaga, fulltrúar ungliðahreyfingar flokksins og Eldri vinstri grænna.

Þau sem kosin voru í flokksráð á Landsfundi Vinstri grænna 2017 eru:

Aðalfulltrúar

Stefán Pálsson
Kristín Sigfúsdóttir
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Hildur Traustadóttir
Orri Páll Jóhannsson
Berglind Häsler
Þóra Elfa Björnsson
Þóra Magnea Magnúsdóttir
Einar Ólafsson
Anna Sigríður Valdimarsdóttir
Bjarki Þór Grönfeldt
Indriði Þorláksson
Þorvaldur Örn Árnason
Hreindís Ylva Garðarsdóttir
Torfi Hjartarson
Dagný Alda Steinsdóttir
Cecil Haraldsson
Rósa Björg Þorsteinsdóttir
Ragnar Auðun Árnason
Amid Derayat
Valgerður Bláklukka Fjölnisdóttir
Björg Baldursdóttir
Guðný Hildur Magnúsdóttir
Alfa Dröfn Jóhannsdóttir
Þórveig Traustadóttir
Steinunn Rósa Guðmundsdóttir
Iðunn Garðardóttir
Gyða Dröfn Hjaltadóttir
Gunnhildur Þórðardóttir
Sigurbjörg Gísladóttir
Margrét Júlía Rafnsdóttir
Sigrún Fossberg Arnardóttir
Ásrún Ýr Gestsdóttir
Steinar Harðarson
Friðrik Aspelund
Sigmundur Sigfússon
Edda Björnsdóttir
Dagrún Jónsdóttir
Kristján Ketill Stefánsson
Varafulltrúar í flokksráði:
Helgi Hrafn Ólafsson
Jakob S. Jónsson
Ingi Hans Jónsson
Svava Hrönn Guðmundsdóttir
Egill Thorlacius
Ragnar Karl Jóhannsson

Varafulltrúar

Helgi Hrafn Ólafsson
Jakob S. Jónsson
Ingi Hans Jónsson
Svava Hrönn Guðmundsdóttir
Egill Thorlacius
Ragnar Karl Jóhannsson

AkranesÞröstur Þór Ólafsson848 4929sporri@fva.is
AkureyriÓlafur Kjartansson893 5638oli220255@gmail.com
AustfirðirAndrés Skúlason 899 5899 andres@djupivogur.is
ÁrnessýslaAlmar Sigurðsson777 0705heima@lambastadir.is
BorgarbyggðBrynja Þorsteinsdóttir823 0072brynjathorsteins@gmail.com
Dalir og ReykhólasveitHalla Sigríður Steinólfsdóttir893 3211hallasteinolfs@gmail.com
Fjarðabyggð, Breiðdalsvík og DjúpivogurBerglind Häsler868 0357berglind@havari.is
GarðabærIngvar Arnarson861 5832ingvara@fg.is
GrundarfjörðurRagnar Elbergsson867 0640matth@simnet.is
HafnarfjörðurFjölnir Sæmundsson899 7805fjolnirsaem@gmail.com
Hérað, Borgarfjörður eystri og SeyðisfjörðurHelgi Hlynur Ásgrímsson848 5515borgfiskur@gmail.com
HornafjörðurÞórey Bjarmadóttir893 0578thoreyb@simnet.is
HúnavatnssýslurPáll Rúnar Heinesen Pálsson660 4689pallrunar@blonduskoli.is
KópavogurEinar Ólafsson846 1355einarol@centrum.is
MosfellsbærBryndís Brynjarsdóttir659 7392biddy@biddy.is
NorðurþingJóhannes Sigfússon468 1270 gunnarsstadir@simnet.is
Rangárvalla-og Vestur SkaftafellssýslaGuðmundur Ólafsson893 6698lifbu@simnet.is
ReykjavíkSteinar Harðarsson695 0414vgr@vgr.is
SkagafjörðurBjarni Jónsson894 7479bjarni@holar.is
StrandirMatthías Sævar Lýðsson845 8393husavik@simnet.is
SuðurnesDagný Alda Steinsdóttur662 0463dagnyalda62@gmail.com
Tröllaskagi   
VestfirðirSigríður Gísladóttir858 0805siggagisla@gmail.com
VestmannaeyjarRagnar Óskarsson698 5434 hrauntun22@gmail.com
VopnafjörðurHalldór Gunnar Jónasson659 2018halldorgunnar@simnet.is
ÞingeyjarsýslurTrausti Aðalsteinsson864 0759

traustiad@simnet.is

AKRANES

Póstnúmer: 300, 301
Formaður:
Þröstur Þór Ólafsson
sporri@fva.is
Varaformaður:
Rún Halldórsdóttir
reynirogrun@internet.is
Gjaldkeri:
Halla Ingibjörg Guðmundsdóttir
hingi@ismennt.is
Meðstjórnandi:
Eygló Ólafsdóttir
eygloo@internet.is

AKUREYRI

Póstnúmer: 600-603, 610, 611
Formaður:
Ólafur Kjartansson
oli220255@gmail.com
Varaformaður:
Ásrún Ýr Gestsdóttir
Gjaldkeri:
Kristín Sigfúsdóttir
sigmundur@fsa.is
Ritari
Einar Gauti Helgason
kristin.sigfusdottir@gmail.com
Meðstjórnandi:
Snæbjörn Ómar Guðjónsson

AUSTFIRÐIR

Póstnúmer: 730-765
Formaður:
Ingibjörg Þórðardóttir
ingibjorg@va.is
Ritari:
Magnús Stefánsson
maggistef1@simnet.is
Gjaldkeri:
Lilja Salný Gunnlaugsdóttir
lilja@ts.is
Varamaður:
Hjördís Helga Seljan Þóroddsdóttir
hjordisseljan@gmail.com
Varamaður:
Egill Thorlacíus
egilleth@simnet.is

ÁRNESSÝSLA

Póstnúmer: 800, 801, 820, 825
Formaður:
Almar Sigurðsson
heima@lambastadir.is
Gjaldkeri:
Margrét Magnúsdóttir
grein@internet.is
Meðstjórnandi:
Svanborg Rannveig Jónsdóttir
svanborg@aknet.is
Meðstjórnandi:
Ida Lön
Meðstjórnandi:
Einar Bergmundur Arnbjörnsson
ebergmundur@gmail.com
Varamaður:
Anna Gunnarsdóttir
gunnarsdottir_anna@hotmail.com
Varamaður:
Einar Sindri Ólafsson
eolafs@gmail.com

BORGARBYGGÐ

Póstnúmer: 310, 311, 320
Formaður:
Brynja Þorsteinsdóttir
brynjathorsteins@gmail.com
Ritari:
Ingibjörg Daníelsdóttir
Gjaldkeri:
Bjarki Þór Grönfeldt
bjarkigronfeldt@gmail.com
Varamaður:
Rúnar Gíslason
Varamaður:
Hildur Traustadóttir